Bán nhà 13 MT Đường số 10A Xã Bình Hưng Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
137 m²(7 x 19.5)
17,5 Tỷ
128 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
16,9 Tỷ
~ 75.4 Triệu/m²224m²
(11m x 22m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 11m | |
| Dài | 22m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 224 m2 |
? BIỆT THỰ PHONG CÁCH MỸ – VIEW HỒ – VỪA Ở VỪA MỞ CÔNG TY RIÊNG
? Tọa lạc tại khu dân cư Intresco – Bình Chánh, ngay Nguyễn Văn Linh – khu vực đang phát triển sôi động, gần ĐH Kinh Tế, ĐH Văn Hiến, và nhiều dự án căn hộ cao cấp.
? Diện tích: 11m x 22m = 242m² – thiết kế biệt thự sang trọng theo phong cách Mỹ, không gian mở, thông thoáng.
? Sân thượng rộng – view hồ cực chill, thích hợp làm không gian thư giãn, hoặc tiếp khách cao cấp.
?️ Nhà đang trong giai đoạn hoàn thiện nội thất – khách mua có thể tùy chỉnh theo sở thích.
? Giá chỉ 16,9 tỷ – pháp lý chuẩn, sổ hồng riêng.
Ghim vi trí
Nhà phố
137 m²(7 x 19.5)
17,5 Tỷ
128 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
196 m²(9 x 19.5)
17,5 Tỷ
89.3 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 2
Nhà phố
175.5 m²(9 x 20)
17 Tỷ
96.9 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Rạch Bà Lớn
Nhà phố
122.5 m²(4 x 30.6)
16,6 Tỷ
136 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Phạm Hùng
Căn Hộ Dịch Vụ
200 m²(10 x 20)
15,5 Tỷ
77.5 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 8B
Căn Hộ Dịch Vụ
200 m²(10 x 20)
15,5 Tỷ
77.5 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 8B
Căn Hộ Dịch Vụ
242 m²(11 x 22)
16,9 Tỷ
69.8 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 8A
Nhà phố
376 m²(6 x 63)
16,5 Tỷ
43.9 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Quốc Lộ 50
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai