Bán nhà mặt tiền 204 Rạch Bà Lớn, Bình Hưng
Nhà phố
175.5 m²(9 x 20)
17 Tỷ
96.9 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Rạch Bà Lớn
16,9 Tỷ
~ 69.8 Triệu/m²242m²
(11m x 22m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 11m | |
| Dài | 22m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 242 m2 |
? BIỆT THỰ 242M2 CHÍNH CHỦ - KDC INTRESCO, PHONG PHÚ, BÌNH CHÁNH
? Diện tích khủng – Giá cực tốt – Mặt tiền đường số – Sát bên Quận 8 & Quận 7.
? Vị trí đắc địa:
• Nằm ngay KDC Intresco, xã Phong Phú – khu dân cư quy hoạch bài bản, an ninh, dân trí cao
• Liền kề Quận 8, chỉ vài phút sang Quận 7
• Gần ngay Đại học Văn Hiến, Đại học Kinh Tế, sát bên chung cư Sài Gòn Intela
• Mặt tiền đường số rộng thoáng, phù hợp ở, nghỉ dưỡng hoặc đầu tư
? Thông tin căn nhà:
• Diện tích: 242m² (ngang 11m x dài 22m)
• Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, xây kiên cố, phong cách biệt thự hiện đại
• Thiết kế sang trọng, không gian sống cực kỳ thoáng mát và yên tĩnh
? Giá chào bán: 16 tỷ 900 triệu – còn thương lượng thiện chí!
? Sổ hồng riêng – chính chủ bán – công chứng ngay
Nhà phố
175.5 m²(9 x 20)
17 Tỷ
96.9 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Rạch Bà Lớn
Nhà phố
122.5 m²(4 x 30.6)
16,6 Tỷ
136 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Phạm Hùng
Nhà phố
100 m²(4 x 20)
17,3 Tỷ
173 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 3
Căn Hộ Dịch Vụ
200 m²(10 x 20)
15,5 Tỷ
77.5 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 8B
Căn Hộ Dịch Vụ
224 m²(11 x 22)
16,9 Tỷ
75.4 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 8A
Căn Hộ Dịch Vụ
200 m²(10 x 20)
15,5 Tỷ
77.5 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 8B
Nhà phố
177 m²(25 x 7)
17 Tỷ
96 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường A2
Căn Hộ Dịch Vụ
100 m²(5 x 20)
15,5 Tỷ
155 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 4
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai