Bán chung cư Xóm Chiếu Phường Xóm Chiếu Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
195 m²(6.1 x 27)
21 Tỷ
108 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
19-04-2026 Mặt Tiền
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Xóm Chiếu phường Xóm Chiếu | 154 triệu/m² | 108 triệu/m² - 221 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
195 m²(6.1 x 27)
21 Tỷ
108 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Xóm Chiếu
Căn Hộ Dịch Vụ
58.9 m²(3.3 x 16)
13 Tỷ
221 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Xóm Chiếu
Căn Hộ Dịch Vụ
90 m²(4.1 x 22)
12 Tỷ
133 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Xóm Chiếu
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai