Bán nhà hẻm C132/210 Đoàn Văn Bơ Phường Xóm Chiếu Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
163 m²(6.4 x 26)
21,9 Tỷ
134 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
21 Tỷ
~ 108 Triệu/m²195m²
(6.1m x 27m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 6.1m | |
| Dài | 27m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 195 m2 |
? MẶT TIỀN THỤT XÓM CHIẾU – NGANG KHỦNG 6M – SÂN SIÊU RỘNG – DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH ?
? Siêu phẩm hiếm tại Xóm Chiếu – Quận 4, chỉ vài phút là đến Bến Nhà Rồng, qua Cầu Khánh Hội là chạm ngay trung tâm Quận 1.
? NGANG KHỦNG 6M – HIẾM CÓ TRONG KHU VỰC
? Diện tích: 6 x 27m
? Công nhận: 195m² (chưa tính sân trước ~70m² sử dụng riêng cực rộng)
? Đang kinh doanh cafe – thu nhập ~2 triệu/ngày
? Sẵn dòng tiền – khai thác ngay không cần chờ
? Kết cấu: Trệt + lửng
? 7 phòng ngủ – ? 6 WC
? Điểm nhấn đắt giá:
✨ Sân trước cực rộng (~70m²) – lợi thế vàng để kinh doanh cafe, ăn uống, showroom
✨ Mặt tiền thụt – riêng tư, yên tĩnh nhưng vẫn cực hút khách
✨ Ngang lớn 6m – dễ thiết kế, tối ưu công năng khai thác
✨ Phù hợp đa mục đích: vừa ở, vừa kinh doanh, căn hộ dịch vụ, văn phòng
? Tiện ích xung quanh “full option”:
* Gần chợ Xóm Chiếu, ngân hàng, trung tâm hành chính
* Kết nối nhanh Quận 1, Quận 7 chỉ vài phút
* Khu ăn uống, dịch vụ sầm uất – lưu lượng người cao
* Dân cư hiện hữu đông đúc – kinh doanh đa ngành nghề
? Tiềm năng cực lớn:
Khu Quận 4 đang phát triển mạnh, nằm sát trung tâm Quận 1 ? nhiều kỳ vọng về quy hoạch, liên kết hạ tầng trong tương lai – đòn bẩy tăng giá rõ rệt.
- Căn Này 2 sổ riêng biệt.
- Nhà Đang Ngộp Bank Khách Hổ Trợ Lấy Sổ.
Nhà phố
163 m²(6.4 x 26)
21,9 Tỷ
134 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
277 m²(9.4 x 27.9)
22 Tỷ
79.4 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
đường A
Nhà phố
151 m²(7.8 x 20)
22 Tỷ
146 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
276.6 m²(9 x 27.9)
21 Tỷ
75.9 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
Nhà phố
181 m²(5 x 28)
21 Tỷ
116 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
Nhà phố
131.8 m²(4.5 x 25)
19,5 Tỷ
148 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
72 m²
20 Tỷ
278 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Lê Quốc Hưng
Nhà phố
65 m²(4 x 16)
19,5 Tỷ
300 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai