Bán nhà mặt tiền 51 Xóm Chiếu, Xóm Chiếu
Nhà phố
141.8 m²(3.5 x 35)
12,5 Tỷ
88.2 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Xóm Chiếu
12 Tỷ
~ 133 Triệu/m²90m²
(4.1m x 22m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4.1m | |
| Dài | 22m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 90 m2 |
HẺM XE HƠI TRÁNH, KINH DOANH SẦM UẤT, NHÀ 1 ĐỜI CHỦ Ở TỪ NĂM 1945.
Mô tả:
+ Vị trí thích hợp cho kinh doanh, gia đình kinh doanh 3 đời bán hàng ăn sáng nuôi 2 người con ăn học, giờ cần bán để chia tài sản.
+ Vị trí kinh doanh cực đỉnh và rất đông khách, đất phù hợp xây căn hộ dịch vụ, mở quán ăn, quá cafe, quá ăn sáng đều tiện.
+ Tiện ích gần chợ 200, UBND Phường 16 120m, Đại học Nguyễn Tất Thành 400m, siêu thị điện thoại Thế Giới Di Động 900m, qua quận 7 chỉ mất vài phút, Quận 1 mất 2 phút.
+ Khu an ninh, dân trí cao, gần chợ, siêu thị, trường học, bệnh viện, cơ quan nhà nước, ngân hàng.
Nhà phố
141.8 m²(3.5 x 35)
12,5 Tỷ
88.2 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Xóm Chiếu
Nhà phố
115.4 m²(8 x 14.5)
12,5 Tỷ
108 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
Nhà phố
87.7 m²(4.1 x 22)
11,8 Tỷ
135 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
110 m²(4.6 x 25)
12 Tỷ
109 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
87.7 m²
11.8 Tỷ
135 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
44.8 m²
11.9 Tỷ
266 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Như Hài
Nhà phố
86 m²
12 Tỷ
140 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Nguyễn Thần Hiến
Nhà phố
83 m²
12 Tỷ
145 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai