Bán chung cư ( Thửa 624 tờ 46 ) Đường số 32 Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
115 m²(5 x 22)
9 Tỷ
78.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 3
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Loại nhà đất
Căn Hộ Dịch Vụ
Phường/Xã
Thủ Đức
Đường số
3
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường số 3 phường Thủ Đức | 92 triệu/m² | 47 triệu/m² - 174 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
115 m²(5 x 22)
9 Tỷ
78.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 3
Căn Hộ Dịch Vụ
245 m²(10 x 24.5)
19 Tỷ
77.6 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 3
Căn Hộ Dịch Vụ
148 m²(8.5 x 20)
11,5 Tỷ
77.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 3
Căn Hộ Dịch Vụ
88 m²(4 x 22)
8,5 Tỷ
96.6 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 3
Căn Hộ Dịch Vụ
66 m²(6 x 11)
3,1 Tỷ
47 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 3
Căn Hộ Dịch Vụ
130 m²(13.5 x 10)
14,4 Tỷ
111 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 3
Căn Hộ Dịch Vụ
155 m²(5 x 30)
27 Tỷ
174 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 3
Căn Hộ Dịch Vụ
93 m²(4.2 x 22)
9,7 Tỷ
104 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 3
Căn Hộ Dịch Vụ
53 m²(4 x 13)
4,1 Tỷ
77.4 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 3
Căn Hộ Dịch Vụ
1170 m²(34 x 35)
85 Tỷ
72.6 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 3
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai