Bán chung cư Tầng 05 Khu Chung cư cao tầng Lavita Charm 58 Đường số 1 Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
51 m²(5 x 10)
2,4 Tỷ
47.1 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Loại nhà đất
Căn Hộ Dịch Vụ
Phường/Xã
Thủ Đức
Đường số
1
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường số 1 phường Thủ Đức | 84 triệu/m² | 43 triệu/m² - 118 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
51 m²(5 x 10)
2,4 Tỷ
47.1 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
93 m²(4 x 23.5)
7,2 Tỷ
77.4 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
106 m²(5 x 21)
12,5 Tỷ
118 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
174 m²(6 x 30)
13,8 Tỷ
79.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
50 m²(5 x 10)
2,5 Tỷ
50 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
113 m²(5.8 x 18)
13 Tỷ
115 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
243 m²(6 x 37)
11,6 Tỷ
47.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
126 m²(5 x 25)
14,9 Tỷ
118 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
135 m²(6.8 x 20)
5,8 Tỷ
43 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
320 m²(8 x 40)
36 Tỷ
113 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
60 m²(4.5 x 13)
6,9 Tỷ
115 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai