Bán chung cư ( SC 35.207B ) Đường số 2 Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
116 m²(8 x 15)
9,6 Tỷ
82.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Loại nhà đất
Căn Hộ Dịch Vụ
Phường/Xã
Thủ Đức
Đường số
2
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường số 2 phường Thủ Đức | 98 triệu/m² | 51 triệu/m² - 147 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
116 m²(8 x 15)
9,6 Tỷ
82.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Căn Hộ Dịch Vụ
54 m²(4 x 13.5)
4,6 Tỷ
85.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Căn Hộ Dịch Vụ
172 m²(5 x 26)
15,7 Tỷ
91.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Căn Hộ Dịch Vụ
172 m²(5 x 26)
15,7 Tỷ
91.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Căn Hộ Dịch Vụ
51 m²(5.7 x 9)
7,5 Tỷ
147 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Căn Hộ Dịch Vụ
75 m²(10 x 7.5)
10,5 Tỷ
140 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Căn Hộ Dịch Vụ
151 m²(6 x 30)
7,7 Tỷ
51 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai