Bán biệt thự 93 Xuân Thuỷ Phường An Khánh
Biệt thự
897 m²(20 x 45)
404 Tỷ
450 Triệu/m²P.An Khánh
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Biệt thự hẻm đường Xuân Thủy phường An Khánh | 243 triệu/m² | 59 triệu/m² - 378 triệu/m² |
| Biệt thự mặt tiền đường Xuân Thủy phường An Khánh | 322 triệu/m² | 178 triệu/m² - 450 triệu/m² |
| Biệt thự đường nội bộ đường Xuân Thủy phường An Khánh | 233 triệu/m² | 197 triệu/m² - 273 triệu/m² |
Biệt thự
897 m²(20 x 45)
404 Tỷ
450 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Xuân Thủy
Biệt thự
342 m²(2.06 x 18)
61 Tỷ
178 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Xuân Thủy
Biệt thự
380 m²
100 Tỷ
263 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Xuân Thủy
Biệt thự
661 m²
250 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Xuân Thủy
Biệt thự
330 m²
90 Tỷ
273 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Xuân Thủy
Biệt thự
466 m²
185 Tỷ
397 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Xuân Thủy
Biệt thự
570 m²
150 Tỷ
263 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Xuân Thủy
Biệt thự
380 m²
75 Tỷ
197 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Xuân Thủy
Biệt thự
380 m²
75 Tỷ
197 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Xuân Thủy
Biệt thự
1286 m²
76 Tỷ
59.1 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Xuân Thủy
Biệt thự
244 m²
85 Tỷ
348 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Xuân Thủy
Biệt thự
255 m²
75 Tỷ
294 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Xuân Thủy
Biệt thự
223 m²
30 Tỷ
135 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Xuân Thủy
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai