Bán nhà Biệt thự Hoa Hồng – Đường 12, Khu Compound An Khánh, TP. HCM
Biệt thự
294.1 m²(10.5 x 27)
64 Tỷ
218 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 12
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
An Khánh
Đường số
12
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Biệt thự mặt tiền đường số 12 phường An Khánh | 283 triệu/m² | 131 triệu/m² - 588 triệu/m² |
| Biệt thự compound đường số 12 phường An Khánh | 193 triệu/m² | 167 triệu/m² - 218 triệu/m² |
| Biệt thự hẻm đường số 12 phường An Khánh | 246 triệu/m² | 246 triệu/m² - 246 triệu/m² |
Biệt thự
294.1 m²(10.5 x 27)
64 Tỷ
218 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 12
Biệt thự
170 m²(10 x 17)
100 Tỷ
588 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 12
Biệt thự
1500 m²
330 Tỷ
220 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 12
Biệt thự
295 m²
72,5 Tỷ
246 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 12
Biệt thự
273 m²
86,5 Tỷ
317 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 12
Biệt thự
450 m²
75 Tỷ
167 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 12
Biệt thự
860 m²
135 Tỷ
157 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 12
Biệt thự
270 m²
35,5 Tỷ
131 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 12
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai