Bán đất 85 Võ Nguyên Giáp ( Xa Lộ Hà Nội) Thảo Điền
Nhà phố
890.5 m²(15.6 x 56)
400 Tỷ
449 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Võ Nguyên Giáp
404 Tỷ
~ 450 Triệu/m²897m²
(20m x 45m )| Loại sản phẩm | Biệt thự | |
| Hướng | Nam | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 20m | |
| Dài | 45m | |
| Mặt hậu | 20m | |
| Diện tích | 897 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Độ rộng đường | 12m |
Bán biệt thự 93 Xuân Thuỷ Phường An Khánh
- Diện tích: 20m x 45m
- Công nhận: 897m2
- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu áp mái
- Hướng: Nam
Nhà phố
890.5 m²(15.6 x 56)
400 Tỷ
449 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Võ Nguyên Giáp
Nhà phố
867.7 m²(35 x 25)
400 Tỷ
461 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Võ Trường Toản
Đất
2652.2 m²(66.92 x 67)
400 Tỷ
151 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 40
Nhà phố
1000 m²
400 Tỷ
400 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Xuân Thủy
Nhà phố
795 m²
400 Tỷ
503 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Trần Ngọc Diện
Tòa Nhà Văn Phòng
500 m²
400 Tỷ
800 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Nhà phố
1125 m²
400 Tỷ
356 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Xuân Thủy
Biệt thự
1290 m²(30 x 40)
400 Tỷ
310 Triệu/m²P.An Khánh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai