Bán đất 85 Võ Nguyên Giáp ( Xa Lộ Hà Nội) Thảo Điền
Nhà phố
890.5 m²(15.6 x 56)
400 Tỷ
449 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Võ Nguyên Giáp
400 Tỷ
~ 310 Triệu/m²1290m²
(30m x 40m )| Loại sản phẩm | Biệt thự | |
| Hướng | Đông-Nam | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 30m | |
| Dài | 40m | |
| Mặt hậu | 30m | |
| Diện tích | 1290 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Độ rộng đường | 12m |
Biệt thự 28 Nguyễn Ư Dĩ phường Thảo Điền quận 2
Dện tích 1290m2 (30m x 40m) trệt 2 lầu
Mặt trước là đường mặt sau là sông thoáng máy
Vị trí này đập đi xây cao tầng được, phù hợp căn hộ dịch vụ
Nhà phố
890.5 m²(15.6 x 56)
400 Tỷ
449 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Võ Nguyên Giáp
Nhà phố
867.7 m²(35 x 25)
400 Tỷ
461 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Võ Trường Toản
Biệt thự
897 m²(20 x 45)
404 Tỷ
450 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Xuân Thủy
Biệt thự
669 m²(15 x 45)
360 Tỷ
538 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Đất
2652.2 m²(66.92 x 67)
400 Tỷ
151 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 40
Nhà phố
1000 m²
400 Tỷ
400 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Xuân Thủy
Nhà phố
795 m²
400 Tỷ
503 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Trần Ngọc Diện
Tòa Nhà Văn Phòng
500 m²
400 Tỷ
800 Triệu/m²P.An Khánh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai