Bán đất 85 Võ Nguyên Giáp ( Xa Lộ Hà Nội) Thảo Điền
Nhà phố
890.5 m²(15.6 x 56)
400 Tỷ
449 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Võ Nguyên Giáp
400 Tỷ
~ 151 Triệu/m²2652.2m²
(66.92m x 67m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | Đông-Bắc | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 66.92m | |
| Dài | 67m | |
| Mặt hậu | 40m | |
| Diện tích | 2652.2 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 1 phòng | |
| Số WC | 1 wc | |
| Độ rộng đường | 12m |
Đất mặt Tiền 32 34 36 Đường 40 Thảo Điền Quận 2 Có một mặt giáp rạch sau lưng
– Diện tích: 66,92×40,15m ( 5 sổ )
– Công nhận: 2652,2m² ( Có 600m² thổ cư)
– Kết cấu : cấp 4
– Hướng: Đông Bắc
– Giá 400 tỷ ( 150 Triệu/m)
Nhà phố
890.5 m²(15.6 x 56)
400 Tỷ
449 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Võ Nguyên Giáp
Nhà phố
867.7 m²(35 x 25)
400 Tỷ
461 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Võ Trường Toản
Đất
2810.7 m²
420 Tỷ
149 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 65
Đất
1403 m²(20 x 56)
420 Tỷ
299 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Xuân Thủy
Nhà phố
1000 m²
400 Tỷ
400 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Xuân Thủy
Nhà phố
795 m²
400 Tỷ
503 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Trần Ngọc Diện
Tòa Nhà Văn Phòng
500 m²
400 Tỷ
800 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Đất
3118.8 m²
420 Tỷ
135 Triệu/m²P.An Khánh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai