Bán đất 85 Võ Nguyên Giáp ( Xa Lộ Hà Nội) Thảo Điền
Nhà phố
890.5 m²(15.6 x 56)
400 Tỷ
449 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Võ Nguyên Giáp
400 Tỷ
~ 503 Triệu/m²795m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 795 m2 |
Nhà phố
890.5 m²(15.6 x 56)
400 Tỷ
449 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Võ Nguyên Giáp
Nhà phố
867.7 m²(35 x 25)
400 Tỷ
461 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Võ Trường Toản
Nhà phố
680 m²(34 x 20)
374 Tỷ
550 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 20
Đất
2652.2 m²(66.92 x 67)
400 Tỷ
151 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 40
Nhà phố
1000 m²
400 Tỷ
400 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Xuân Thủy
Tòa Nhà Văn Phòng
500 m²
400 Tỷ
800 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Nhà phố
1125 m²
400 Tỷ
356 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Xuân Thủy
Biệt thự
1290 m²(30 x 40)
400 Tỷ
310 Triệu/m²P.An Khánh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai