Bán CHDV Hẻm Xe Hơi 42/5 đường TTN03, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12
Căn Hộ Dịch Vụ
535 m²(12 x 41)
46,5 Tỷ
86.9 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường TN02
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Phường/Xã | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Căn hộ dịch vụ Phường An Khánh | 226 triệu/m² | 153 triệu/m² - 271 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường An Phú Đông | 83 triệu/m² | 30 triệu/m² - 178 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Thới An | 72 triệu/m² | 25 triệu/m² - 138 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Trung Mỹ Tây | 79 triệu/m² | 32 triệu/m² - 140 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Tân Thới Hiệp | 71 triệu/m² | 31 triệu/m² - 189 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Đông Hưng Thuận | 82 triệu/m² | 29 triệu/m² - 279 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
535 m²(12 x 41)
46,5 Tỷ
86.9 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường TN02
Căn Hộ Dịch Vụ
47 m²(4 x 17)
5,9 Tỷ
126 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Thạnh Lộc
Căn Hộ Dịch Vụ
145 m²(8 x 11)
9,5 Tỷ
65.5 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Tân Thới Nhất
Căn Hộ Dịch Vụ
64 m²(4 x 16)
12,8 Tỷ
200 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Tân Thới Nhất
Căn Hộ Dịch Vụ
65 m²(4.3 x 14.1)
7 Tỷ 150 Triệu
110 Triệu/m²P.Trung Mỹ Tây
Quận 12 cũ
Hà Chương
Căn Hộ Dịch Vụ
84 m²(5 x 16.7)
9,2 Tỷ
110 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Tân Thới Nhất
Căn Hộ Dịch Vụ
84 m²(5 x 16.6)
9,2 Tỷ
110 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Tân Thới Nhất
Căn Hộ Dịch Vụ
114 m²(5 x 23)
8,4 Tỷ
73.7 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Nguyễn Văn Quá
Căn Hộ Dịch Vụ
326 m²(6.9 x 48.7)
19,9 Tỷ
61 Triệu/m²P.Tân Thới Hiệp
Quận 12 cũ
Hiệp Thành
Căn Hộ Dịch Vụ
82 m²(4 x 20)
5,7 Tỷ
69.5 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
196 m²(12 x 16.5)
16,9 Tỷ
86.2 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
160 m²(5.8 x 28)
11,4 Tỷ
71.3 Triệu/m²P.Trung Mỹ Tây
Quận 12 cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
267 m²(5.8 x 47)
17 Tỷ
63.7 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Đông Hưng Thuận 10
Căn Hộ Dịch Vụ
72 m²(4 x 18)
8,5 Tỷ
118 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 13
Căn Hộ Dịch Vụ
63 m²(4 x 15.5)
6,1 Tỷ
96.8 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thanh Xuân
Căn Hộ Dịch Vụ
62 m²(4 x 15.5)
6,1 Tỷ
98.4 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thanh Xuân
Căn Hộ Dịch Vụ
3507 m²(45 x 97)
109 Tỷ
31.1 Triệu/m²P.Tân Thới Hiệp
Quận 12 cũ
Nguyễn Thị Kiêu
Căn Hộ Dịch Vụ
90 m²(5 x 15.5)
6 Tỷ 450 Triệu
71.7 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thanh Xuân
Căn Hộ Dịch Vụ
236 m²(4.1 x 67)
28,5 Tỷ
121 Triệu/m²P.Tân Thới Hiệp
Quận 12 cũ
Lê Văn Khương
Căn Hộ Dịch Vụ
60 m²(4 x 15)
7,1 Tỷ
118 Triệu/m²P.Tân Thới Hiệp
Quận 12 cũ
Lê Văn Khương
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai