Bán chung cư MP 17B10-11 KP6 ( 23.30 Tân Thới Nhất 6 ) Phường Đông Hưng Thuận Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
145 m²(8 x 11)
9,5 Tỷ
65.5 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền phường Đông Hưng Thuận | 80 triệu/m² | 29 triệu/m² - 279 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
145 m²(8 x 11)
9,5 Tỷ
65.5 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Tân Thới Nhất
Căn Hộ Dịch Vụ
64 m²(4 x 16)
12,8 Tỷ
200 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Tân Thới Nhất
Căn Hộ Dịch Vụ
84 m²(5 x 16.7)
9,2 Tỷ
110 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Tân Thới Nhất
Căn Hộ Dịch Vụ
84 m²(5 x 16.6)
9,2 Tỷ
110 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Tân Thới Nhất
Căn Hộ Dịch Vụ
114 m²(5 x 23)
8,4 Tỷ
73.7 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Nguyễn Văn Quá
Căn Hộ Dịch Vụ
82 m²(4 x 20)
5,7 Tỷ
69.5 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
196 m²(12 x 16.5)
16,9 Tỷ
86.2 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
267 m²(5.8 x 47)
17 Tỷ
63.7 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Đông Hưng Thuận 10
Căn Hộ Dịch Vụ
150 m²(9 x 17)
19 Tỷ
127 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
85 m²(4.9 x 14.5)
6,8 Tỷ
80 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Trường Chinh
Căn Hộ Dịch Vụ
129 m²(6.1 x 22)
36 Tỷ
279 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Trường Chinh
Căn Hộ Dịch Vụ
129 m²(6 x 21)
36 Tỷ
279 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Trường Chinh
Căn Hộ Dịch Vụ
154 m²(4.8 x 32)
8,7 Tỷ
56.5 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Tân Thới Nhất 13
Căn Hộ Dịch Vụ
46 m²(3.5 x 10)
2,6 Tỷ
56.5 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
250 m²(10 x 26)
21 Tỷ
84 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Đông Hưng Thuận
Căn Hộ Dịch Vụ
63 m²(4.1 x 16)
4 Tỷ
63.5 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Đông Hưng Thuận
Căn Hộ Dịch Vụ
74 m²(6 x 12.5)
2,6 Tỷ
35.1 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
88 m²(4.5 x 19.5)
9,5 Tỷ
108 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
105 m²(7 x 15)
14,5 Tỷ
138 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
đường DD11
Căn Hộ Dịch Vụ
140 m²(5.3 x 29)
13,5 Tỷ
96.4 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai