Bán chung cư Chung cư 1.04 Lô B, Tầng 2 Chung cư An Sương Phường Trung Mỹ Tây Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
112 m²(7 x 13)
3,6 Tỷ
32.1 Triệu/m²P.Trung Mỹ Tây
Quận 12 cũ
đường số 1
Mức giá
dưới 5 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Phường/Xã | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Căn hộ dịch vụ Phường An Phú Đông | 59 triệu/m² | 39 triệu/m² - 83 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Thới An | 45 triệu/m² | 25 triệu/m² - 77 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Trung Mỹ Tây | 65 triệu/m² | 32 triệu/m² - 109 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Tân Thới Hiệp | 60 triệu/m² | 40 triệu/m² - 165 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ Phường Đông Hưng Thuận | 54 triệu/m² | 29 triệu/m² - 138 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
112 m²(7 x 13)
3,6 Tỷ
32.1 Triệu/m²P.Trung Mỹ Tây
Quận 12 cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
20 m²(3.2 x 7)
3,3 Tỷ
165 Triệu/m²P.Tân Thới Hiệp
Quận 12 cũ
Trương Thị Hoa
Căn Hộ Dịch Vụ
30 m²(3 x 10)
1 Tỷ 350 Triệu
45 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 13
Căn Hộ Dịch Vụ
141 m²(7 x 20)
4,8 Tỷ
34 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thới An
Căn Hộ Dịch Vụ
95 m²(4.2 x 25)
4 Tỷ 850 Triệu
51.1 Triệu/m²P.Trung Mỹ Tây
Quận 12 cũ
đường Tô Ký
Căn Hộ Dịch Vụ
46 m²(3.5 x 10)
2,6 Tỷ
56.5 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
95 m²(4.2 x 25)
4 Tỷ 850 Triệu
51.1 Triệu/m²P.Trung Mỹ Tây
Quận 12 cũ
đường Tô Ký
Căn Hộ Dịch Vụ
80 m²(6.8 x 11.8)
3,5 Tỷ
43.8 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 8
Căn Hộ Dịch Vụ
63 m²(4.1 x 16)
4 Tỷ
63.5 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Đông Hưng Thuận
Căn Hộ Dịch Vụ
74 m²(6 x 12.5)
2,6 Tỷ
35.1 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
83 m²(5 x 16.5)
5 Tỷ
60.2 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
111 m²(7 x 9)
4,4 Tỷ
39.6 Triệu/m²P.Tân Thới Hiệp
Quận 12 cũ
Hiệp Thành
Căn Hộ Dịch Vụ
66 m²(4.5 x 20)
3,7 Tỷ
56.1 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
đường số 3
Căn Hộ Dịch Vụ
73 m²(4.5 x 18)
4,8 Tỷ
65.8 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
133 m²(7 x 13)
4,1 Tỷ
30.8 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thới An
Căn Hộ Dịch Vụ
71 m²(5 x 14)
2,7 Tỷ
38 Triệu/m²P.Trung Mỹ Tây
Quận 12 cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
50 m²(5.2 x 10)
3 Tỷ 890 Triệu
77.8 Triệu/m²P.Tân Thới Hiệp
Quận 12 cũ
Lê Văn Khương
Căn Hộ Dịch Vụ
100 m²(5 x 20)
3 Tỷ 990 Triệu
39.9 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 52
Căn Hộ Dịch Vụ
18 m²(3 x 6)
920 Triệu
51.1 Triệu/m²P.Tân Thới Hiệp
Quận 12 cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
100 m²(7.5 x 14)
3 Tỷ 990 Triệu
39.9 Triệu/m²P.Trung Mỹ Tây
Quận 12 cũ
Nguyễn Ảnh Thủ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai