Bán chung cư Thạnh Lộc 47( Thửa 1008 tờ 4) Thạnh Lộc Phường An Phú Đông Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
47 m²(4 x 17)
5,9 Tỷ
126 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền phường An Phú Đông | 84 triệu/m² | 30 triệu/m² - 178 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
47 m²(4 x 17)
5,9 Tỷ
126 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Thạnh Lộc
Căn Hộ Dịch Vụ
255 m²(15 x 17)
11,8 Tỷ
46.3 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
56 m²(4 x 14)
7,5 Tỷ
134 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Thạnh Lộc 16
Căn Hộ Dịch Vụ
56 m²(4 x 14)
7,5 Tỷ
134 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Thạnh Lộc 16
Căn Hộ Dịch Vụ
378 m²(23.4 x 19.3)
31 Tỷ
82 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Vườn Lài
Căn Hộ Dịch Vụ
57 m²(4 x 14)
7 Tỷ 50 Triệu
124 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
57 m²(4 x 14)
7 Tỷ 50 Triệu
124 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
57 m²(4 x 14)
7 Tỷ 50 Triệu
124 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
77 m²(5 x 15.5)
5 Tỷ 650 Triệu
73.4 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Thạnh Lộc 41
Căn Hộ Dịch Vụ
69 m²(5 x 14)
11,5 Tỷ
167 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Vườn Lài
Căn Hộ Dịch Vụ
772 m²(15 x 55)
50 Tỷ
64.8 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Hà Huy Giáp
Căn Hộ Dịch Vụ
83 m²(5 x 16.5)
5 Tỷ
60.2 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
190 m²(7 x 27)
9,8 Tỷ
51.6 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
An Phú Đông
Căn Hộ Dịch Vụ
66 m²(4 x 19)
8 Tỷ 750 Triệu
133 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Thạnh Lộc 27
Căn Hộ Dịch Vụ
83 m²(4.2 x 17)
14,8 Tỷ
178 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Vườn Lài
Căn Hộ Dịch Vụ
3268 m²(63 x 94)
100 Tỷ
30.6 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
200 m²(5 x 40)
9,5 Tỷ
47.5 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Vườn Lài
Căn Hộ Dịch Vụ
63 m²(6 x 20)
10,5 Tỷ
167 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Thạnh Lộc 15
Căn Hộ Dịch Vụ
60 m²(5 x 20)
8,5 Tỷ
142 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Thạnh Lộc 15
Căn Hộ Dịch Vụ
81 m²(4.5 x 18)
8,5 Tỷ
105 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai