Bán nhà 36 38 40 42 Nguyễn Cửu Đàm Phường Tân Sơn Nhì
Nhà phố
600.6 m²(17.2 x 35)
150 Tỷ
250 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố | 142 triệu/m² | 15 nghìn/m² - 1,80 tỷ/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ | 137 triệu/m² | 29 triệu/m² - 424 triệu/m² |
| Đất | 104 triệu/m² | 56 triệu/m² - 187 triệu/m² |
| Biệt Thự | 331 triệu/m² | 331 triệu/m² - 331 triệu/m² |
Nhà phố
600.6 m²(17.2 x 35)
150 Tỷ
250 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
Nguyễn Cửu Đàm
Nhà phố
55 m²(4.1 x 13.5)
8,6 Tỷ
156 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
Tân Sơn Nhì
Nhà phố
193 m²(8.05 x 24)
45 Tỷ
233 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
Tân Sơn Nhì
Nhà phố
22 m²(3 x 7.5)
3 Tỷ 150 Triệu
143 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
Tân Kỳ Tân Quý
Nhà phố
18 m²(6 x 3)
2,6 Tỷ
144 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
165 m²(6.5 x 25)
26 Tỷ
158 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
79 m²(4.6 x 20)
9,8 Tỷ
124 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
77 m²(4.5 x 14)
9,2 Tỷ
119 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
Bờ Bao Tân Thắng
Căn Hộ Dịch Vụ
147 m²(6 x 21)
16,8 Tỷ
114 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
148 m²(5.9 x 22)
16,8 Tỷ
114 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
235 m²(9.2 x 25.7)
22 Tỷ
93.6 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
33 m²(3.3 x 10)
5 Tỷ
152 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
Trường Chinh
Nhà phố
42 m²(3.8 x 11)
7 Tỷ 990 Triệu
190 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
8.5 m²(3.8 x 2.4)
1 Tỷ 750 Triệu
206 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
5 Tỷ 850 Triệu
122 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
Gò Dầu
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
5 Tỷ 850 Triệu
122 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
Gò Dầu
Nhà phố
173 m²(12 x 15)
16 Tỷ
92.5 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
Tân Sơn Nhì
Nhà phố
83 m²(5 x 18)
7,6 Tỷ
91.6 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
83 m²(5 x 18)
7,6 Tỷ
91.6 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
78 m²(5 x 15.5)
10 Tỷ 550 Triệu
135 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường A
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai