Bán chung cư Trần Thị Trọng Phường Tân Sơn Nhì Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
148 m²(5.9 x 22)
16,8 Tỷ
114 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường A | 138 triệu/m² | 15 nghìn/m² - 529 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường A | 135 triệu/m² | 29 triệu/m² - 424 triệu/m² |
| Đất đường A | 94 triệu/m² | 67 triệu/m² - 125 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
148 m²(5.9 x 22)
16,8 Tỷ
114 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
235 m²(9.2 x 25.7)
22 Tỷ
93.6 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
42 m²(3.8 x 11)
7 Tỷ 990 Triệu
190 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
8.5 m²(3.8 x 2.4)
1 Tỷ 750 Triệu
206 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
83 m²(5 x 18)
7,6 Tỷ
91.6 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
83 m²(5 x 18)
7,6 Tỷ
91.6 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
78 m²(5 x 15.5)
10 Tỷ 550 Triệu
135 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
31 m²(3.65 x 9)
5,4 Tỷ
174 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
73 m²(4 x 18)
13,8 Tỷ
189 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
143 m²(5 x 29)
25 Tỷ
175 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
52 m²(12 x 4.3)
4,3 Tỷ
82.7 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
38 m²(3.1 x 12.3)
5 Tỷ 450 Triệu
143 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
5,1 Tỷ
128 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
84 m²(4.5 x 19)
9,8 Tỷ
117 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
87 m²(5 x 20)
13,5 Tỷ
155 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
36 m²(3 x 13)
4 Tỷ 730 Triệu
131 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
133 m²(4.65 x 24)
20,6 Tỷ
155 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
50 m²(3.6 x 14)
7,6 Tỷ
152 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
81 m²(5.4 x 15)
9,5 Tỷ
117 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
41 m²(3.9 x 11)
8,1 Tỷ
198 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường A
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai