Bán nhà hẻm 3/2B Đường Số 129 Phường Phước Long Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
14 m²(2.45 x 5.6)
1,9 Tỷ
136 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 129
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Phước Long
Đường
Tất cả
Mức giá
dưới 5 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố | 81 triệu/m² | 10 triệu/m² - 234 triệu/m² |
| Đất | 68 triệu/m² | 43 triệu/m² - 93 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ | 64 triệu/m² | 28 triệu/m² - 150 triệu/m² |
| Căn Hộ | 52 triệu/m² | 35 triệu/m² - 71 triệu/m² |
Nhà phố
14 m²(2.45 x 5.6)
1,9 Tỷ
136 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 129
Đất
63 m²(4 x 19)
5 Tỷ
79.4 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường E
Nhà phố
41 m²(3 x 12)
4,4 Tỷ
107 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 475
Căn Hộ Dịch Vụ
73 m²(6 x 12)
2,6 Tỷ
35.6 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
42 m²(4.3 x 9.8)
3,7 Tỷ
88.1 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 212
Nhà phố
55 m²(4 x 13.5)
5 Tỷ
90.9 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Căn Hộ Dịch Vụ
49 m²(7 x 7)
3,2 Tỷ
65.3 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường B
Căn Hộ Dịch Vụ
25 m²(3.6 x 8)
3 Tỷ 750 Triệu
150 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 212
Nhà phố
30.5 m²(3.8 x 8)
4 Tỷ
131 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 176
Nhà phố
55 m²(5 x 11)
4,3 Tỷ
78.2 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
40 m²(6 x 7)
2 Tỷ 850 Triệu
71.3 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Tăng Nhơn Phú
Nhà phố
27 m²(3 x 9)
1,8 Tỷ
66.7 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 4
Căn Hộ Dịch Vụ
42 m²(5 x 5)
3 Tỷ 550 Triệu
84.5 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 14
Nhà phố
34 m²(3.9 x 11)
3,7 Tỷ
109 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Nam Hòa
Nhà phố
54.2 m²(4.4 x 14)
4,5 Tỷ
83 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Nam Hòa
Căn Hộ Dịch Vụ
33 m²(2 x 14.5)
4,3 Tỷ
130 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Đỗ Xuân Hợp
Nhà phố
63 m²(5 x 12.5)
4,2 Tỷ
66.7 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
26 m²(13 x 2.1)
1,5 Tỷ
57.7 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 22
Nhà phố
35 m²(3.5 x 10)
3 Tỷ 750 Triệu
107 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường M
Nhà phố
50 m²(5 x 10)
3 Tỷ 150 Triệu
63 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 475
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai