Bán chung cư Block C Chung cư Cao Ốc Xanh 144 Nam Hòa Phường Phước Long Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
73 m²(6 x 12)
2,6 Tỷ
35.6 Triệu/m²P.Phước Long
Mức giá
dưới 5 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền phường Phước Long giá dưới 5 tỷ | 68 triệu/m² | 28 triệu/m² - 150 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
73 m²(6 x 12)
2,6 Tỷ
35.6 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường B
Căn Hộ Dịch Vụ
49 m²(7 x 7)
3,2 Tỷ
65.3 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường B
Căn Hộ Dịch Vụ
25 m²(3.6 x 8)
3 Tỷ 750 Triệu
150 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 212
Căn Hộ Dịch Vụ
42 m²(5 x 5)
3 Tỷ 550 Triệu
84.5 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 14
Căn Hộ Dịch Vụ
33 m²(2 x 14.5)
4,3 Tỷ
130 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Đỗ Xuân Hợp
Căn Hộ Dịch Vụ
26 m²(13 x 2.1)
1,5 Tỷ
57.7 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 22
Căn Hộ Dịch Vụ
62 m²(7.3 x 8.5)
3,9 Tỷ
62.9 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
80 m²(6 x 13)
3,3 Tỷ
41.3 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 6
Căn Hộ Dịch Vụ
118 m²(6 x 15)
4,5 Tỷ
38.1 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 4
Căn Hộ Dịch Vụ
63 m²(4.2 x 15.2)
4,4 Tỷ
69.8 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường B
Căn Hộ Dịch Vụ
68 m²(6.5 x 11)
4,5 Tỷ
66.2 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường A1
Căn Hộ Dịch Vụ
160 m²(7 x 13.6)
4,4 Tỷ
27.5 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
67 m²(5.1 x 13.2)
4 Tỷ
59.7 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 7
Căn Hộ Dịch Vụ
60 m²(7.8 x 7.7)
3 Tỷ
50 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường B
Căn Hộ Dịch Vụ
66 m²(6 x 11)
2,7 Tỷ
40.9 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
64 m²(6.4 x 10)
2 Tỷ 750 Triệu
43 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường B
Căn Hộ Dịch Vụ
40 m²(6 x 6.6)
3,7 Tỷ
92.5 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường H
Căn Hộ Dịch Vụ
40 m²(6 x 6.6)
3 Tỷ 350 Triệu
83.8 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường H
Căn Hộ Dịch Vụ
32 m²(5 x 6.5)
3 Tỷ 250 Triệu
102 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
75 m²(4 x 19)
3,5 Tỷ
46.7 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 22
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai