Bán nhà hẻm 21/32 Thửa 879 Tờ 31 Ấp Chánh 2 Xã Hóc Môn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
82 m²(4 x 21)
5,3 Tỷ
64.6 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Chánh 2
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Hóc Môn
Đường
Ấp Chánh 2
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường Ấp Chánh 2 | 46 triệu/m² | 18 triệu/m² - 77 triệu/m² |
Nhà phố
82 m²(4 x 21)
5,3 Tỷ
64.6 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Chánh 2
Nhà phố
178 m²(4.5 x 40)
9,5 Tỷ
53.4 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Chánh 2
Nhà phố
115 m²(6.2 x 21)
7,5 Tỷ
65.2 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Chánh 2
Nhà phố
48 m²(4 x 9)
3,7 Tỷ
77.1 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Chánh 2
Nhà phố
179 m²(12 x 13)
4 Tỷ
22.3 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Chánh 2
Nhà phố
100 m²(4 x 25)
5 Tỷ 250 Triệu
52.5 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Chánh 2
Nhà phố
68 m²(4.5 x 16)
2,8 Tỷ
41.2 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Chánh 2
Nhà phố
100 m²(4.3 x 24)
5,5 Tỷ
55 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Chánh 2
Nhà phố
150 m²(5.2 x 24)
3 Tỷ 850 Triệu
25.7 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Chánh 2
Nhà phố
125 m²(5 x 25)
2,2 Tỷ
17.6 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Chánh 2
Nhà phố
158 m²(2.2 x 25)
2,9 Tỷ
18.4 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Chánh 2
Nhà phố
250 m²(12 x 21)
13,4 Tỷ
53.6 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Chánh 2
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai