Bán nhà hẻm 64/6 Tân Hiệp 32 Xã Hóc Môn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
93 m²(5 x 19)
4 Tỷ
43 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tân Hiệp 32
4 Tỷ
~ 22.3 Triệu/m²179m²
(12m x 13m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 12m | |
| Dài | 13m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 179 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 2 wc | |
| Độ rộng đường | 3m |
Bán nhà hẻm 35/3 Ấp Chánh 2, Hóc Môn
Diện tích: 12 x 13m
Diện tích công nhận: 179m²
Kết cấu: 2 lầu, 2 phòng ngủ, 2 WC
Giá: 4.0 Tỷ
Nhà phố
93 m²(5 x 19)
4 Tỷ
43 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tân Hiệp 32
Nhà phố
132 m²(7 x 18.7)
4 Tỷ
30.3 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Thới Tam Thôn
Nhà phố
48 m²(4 x 9)
3,7 Tỷ
77.1 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Chánh 2
Nhà phố
101.1 m²(6 x 16.6)
4 Tỷ
39.6 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tân Hiệp 8
Nhà phố
80 m²(4 x 18)
4 Tỷ
50 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Thới Tây 1
Nhà phố
81 m²(3.5 x 23)
4 Tỷ
49.4 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Trần Thị Bốc
Nhà phố
76 m²(4 x 19)
4 Tỷ
52.6 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Mới 1
Nhà phố
150 m²(5.2 x 24)
3 Tỷ 850 Triệu
25.7 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Chánh 2
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai