Bán nhà hẻm 69/9 69.9(Thửa 600 Tờ 13) Đường số 30 Phường Cát Lái Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
106 m²(5 x 18)
9,9 Tỷ
93.4 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 3
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Cát Lái
Đường số
3
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường số 3 | 85 triệu/m² | 64 nghìn/m² - 125 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường số 3 | 127 triệu/m² | 111 triệu/m² - 143 triệu/m² |
Nhà phố
106 m²(5 x 18)
9,9 Tỷ
93.4 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
83.5 m²(5.2 x 16)
10,3 Tỷ
123 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
83 m²(52 x 16)
10,3 Tỷ
124 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 3
Căn Hộ Dịch Vụ
238 m²(10 x 27)
26,4 Tỷ
111 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 3
Căn Hộ Dịch Vụ
119 m²(7 x 17)
15 Tỷ
126 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
315.8 m²(10 x 30)
25 Tỷ
79.2 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
52.4 m²(3.4 x 13)
3,6 Tỷ
68.7 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
156.7 m²(3.2 x 24)
10,1 Triệu
64 Ngàn/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
56 m²(7 x 8)
6 Tỷ
107 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
74.6 m²(4 x 19)
4,9 Tỷ
65.7 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
95 m²(3.6 x 46)
6 Tỷ
63.2 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
43 m²(3.5 x 12.3)
5,2 Tỷ
121 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
78.6 m²(6 x 15)
6,2 Tỷ
78.9 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
220.8 m²(10.1 x 23.5)
27,5 Tỷ
125 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
157 m²(9 x 17)
10,5 Tỷ
66.9 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
78.6 m²(6 x 15)
5,9 Tỷ
75.1 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
78 m²(4 x 19)
4,9 Tỷ
62.8 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 3
Căn Hộ Dịch Vụ
119 m²(7 x 17)
17 Tỷ
143 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
75 m²(4 x 19)
5,4 Tỷ
72 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
84 m²(5.2 x 16)
7,7 Tỷ
91.7 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 3
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai