Bán nhà 40C Đường số 28 ( Thửa 594 tờ 27 ) Phường Cát Lái Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
74 m²(4 x 18.5)
10,8 Tỷ
146 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 2
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Cát Lái
Đường số
2
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường số 2 | 84 triệu/m² | 37 triệu/m² - 163 triệu/m² |
| Đất đường số 2 | 154 triệu/m² | 110 triệu/m² - 170 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường số 2 | 78 triệu/m² | 76 triệu/m² - 81 triệu/m² |
Nhà phố
74 m²(4 x 18.5)
10,8 Tỷ
146 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
73 m²(4.2 x 13)
4,5 Tỷ
61.6 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
79 m²(4.5 x 17)
4,5 Tỷ
57 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
669 m²(17 x 30)
27 Tỷ
40.4 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 2
Đất
86 m²(6 x 14.5)
9,5 Tỷ
110 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
115 m²(4 x 25)
8 Tỷ
69.6 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
70 m²(4 x 14)
4,9 Tỷ
70 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 2
Căn Hộ Dịch Vụ
67 m²(4 x 14)
5,1 Tỷ
76.1 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
74 m²(4 x 19)
10,6 Tỷ
143 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 2
Đất
85 m²(6 x 14.5)
9,5 Tỷ
112 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
74 m²(4 x 18.5)
10,6 Tỷ
143 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
252.6 m²(10 x 25.2)
12 Tỷ
47.5 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
64.3 m²(5 x 13)
2,8 Tỷ
43.5 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
114 m²(6.8 x 26)
6,8 Tỷ
59.6 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 2
Đất
200 m²(10 x 20)
34 Tỷ
170 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
190 m²(10 x 19)
16,5 Tỷ
86.8 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
110 m²(13.5 x 8)
9 Tỷ
81.8 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
88 m²(11 x 8)
7,5 Tỷ
85.2 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
54 m²(4.7 x 11)
7 Tỷ 850 Triệu
145 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
80 m²(4.7 x 12)
13 Tỷ
163 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 2
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai