Bán nhà hẻm 29/25A Đường Số 18 Phường Tân Quy Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
63 m²(4 x 15.5)
5,8 Tỷ
92.1 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 18
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Tân Mỹ
Đường số
18
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường số 18 | 112 triệu/m² | 81 triệu/m² - 223 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường số 18 | 104 triệu/m² | 104 triệu/m² - 104 triệu/m² |
| Biệt Thự đường số 18 | 242 triệu/m² | 242 triệu/m² - 242 triệu/m² |
Nhà phố
63 m²(4 x 15.5)
5,8 Tỷ
92.1 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 18
Nhà phố
63 m²(4 x 16)
5,8 Tỷ
92.1 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 18
Nhà phố
26 m²(3.5 x 8.5)
3 Tỷ 250 Triệu
125 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 18
Nhà phố
26 m²(3.5 x 7.1)
3 Tỷ 250 Triệu
125 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 18
Nhà phố
26 m²(3.5 x 7.1)
3 Tỷ 250 Triệu
125 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 18
Nhà phố
132 m²(8 x 17.5)
29,5 Tỷ
223 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 18
Nhà phố
105 m²(7 x 15)
8,5 Tỷ
81 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 18
Nhà phố
105 m²(7 x 15)
8,5 Tỷ
81 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 18
Căn Hộ Dịch Vụ
137 m²(5 x 27)
14,2 Tỷ
104 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 18
Biệt thự
396 m²
96 Tỷ
242 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 18
Nhà phố
24 m²(4 x 5)
2,3 Tỷ
95.8 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 18
Nhà phố
24 m²(4 x 6)
2,3 Tỷ
95.8 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 18
Nhà phố
33 m²(4 x 8)
3,3 Tỷ
100 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 18
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
4,1 Tỷ
85.4 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 18
Nhà phố
18 m²(4 x 5.6)
2,5 Tỷ
139 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 18
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai