Bán chung cư Lâm Văn Bền Phường Tân Mỹ Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
223 m²(13.5 x 18)
29 Tỷ
130 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Lâm Văn Bền | 129 triệu/m² | 67 triệu/m² - 298 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Lâm Văn Bền | 138 triệu/m² | 81 triệu/m² - 164 triệu/m² |
| Đất đường Lâm Văn Bền | 78 triệu/m² | 71 triệu/m² - 88 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
223 m²(13.5 x 18)
29 Tỷ
130 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Lâm Văn Bền
Nhà phố
18 m²(1.9 x 7.5)
2 Tỷ 350 Triệu
131 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Lâm Văn Bền
Nhà phố
43 m²(5.6 x 7)
4 Tỷ 850 Triệu
113 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Lâm Văn Bền
Nhà phố
48 m²(4.8 x 10)
5,4 Tỷ
113 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Lâm Văn Bền
Đất
275 m²(9 x 30)
21 Tỷ
76.4 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Lâm Văn Bền
Nhà phố
44 m²(5.8 x 7)
4 Tỷ 850 Triệu
110 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Lâm Văn Bền
Nhà phố
70 m²(5 x 14)
12 Tỷ
171 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Lâm Văn Bền
Căn Hộ Dịch Vụ
85 m²(5 x 19)
6,9 Tỷ
81.2 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Lâm Văn Bền
Nhà phố
85 m²(5 x 19)
6,9 Tỷ
81.2 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Lâm Văn Bền
Nhà phố
85 m²(5 x 19)
6,9 Tỷ
81.2 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Lâm Văn Bền
Nhà phố
77 m²(4.9 x 16)
8 Tỷ 350 Triệu
108 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Lâm Văn Bền
Nhà phố
62 m²(5 x 12)
7,6 Tỷ
123 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Lâm Văn Bền
Nhà phố
50 m²(3.6 x 14)
3,6 Tỷ
72 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Lâm Văn Bền
Căn Hộ Dịch Vụ
17 m²(3 x 6)
2 Tỷ 130 Triệu
125 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Lâm Văn Bền
Nhà phố
51 m²(5.1 x 10)
10,5 Tỷ
206 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Lâm Văn Bền
Nhà phố
51 m²(5.1 x 10)
10,5 Tỷ
206 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Lâm Văn Bền
Nhà phố
74 m²(6.1 x 12.2)
5 Tỷ 550 Triệu
75 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Lâm Văn Bền
Đất
198 m²(9 x 30)
14 Tỷ
70.7 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Lâm Văn Bền
Đất
198 m²(9 x 30)
14 Tỷ
70.7 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Lâm Văn Bền
Nhà phố
45 m²(4.5 x 10)
5,4 Tỷ
120 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Lâm Văn Bền
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai