Bán nhà 59 Bình Quới Phường Bình Quới Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
61 m²(6 x 10)
23,5 Tỷ
385 Triệu/m²P.Bình Quới
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Bình Quới | 257 triệu/m² | 10 triệu/m² - 15,98 tỷ/m² |
| Đất đường Bình Quới | 59 triệu/m² | 6 triệu/m² - 176 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Bình Quới | 129 triệu/m² | 87 triệu/m² - 153 triệu/m² |
| Tòa Nhà Văn Phòng đường Bình Quới | 280 triệu/m² | 214 triệu/m² - 345 triệu/m² |
Nhà phố
61 m²(6 x 10)
23,5 Tỷ
385 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Nhà phố
295 m²(15 x 20)
44 Tỷ
149 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Nhà phố
261 m²(11 x 24)
23,5 Tỷ
90 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Nhà phố
230 m²(3.5 x 21)
15 Tỷ
65.2 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Nhà phố
315 m²(18 x 14)
12,8 Tỷ
40.6 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Nhà phố
388 m²(12 x 32)
42,5 Tỷ
110 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Căn Hộ Dịch Vụ
320 m²(12 x 24.5)
38,5 Tỷ
120 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Đất
50 m²(5 x 10)
4 Tỷ
80 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Căn Hộ Dịch Vụ
74 m²(4 x 20)
11,3 Tỷ
153 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Nhà phố
117 m²(5.4 x 22)
11,8 Tỷ
101 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Nhà phố
53 m²(4.2 x 13)
5,5 Tỷ
104 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
4,5 Tỷ
75 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Nhà phố
87.4 m²(4.1 x 22)
12,8 Tỷ
146 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Nhà phố
45 m²(4.5 x 10.2)
2,4 Tỷ
53.3 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Nhà phố
62 m²(4.1 x 15)
6,5 Tỷ
105 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Nhà phố
28 m²(3.5 x 8)
3,5 Tỷ
125 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Nhà phố
148.4 m²(6 x 23)
10,5 Tỷ
70.8 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Nhà phố
70.8 m²(3.9 x 16)
5,9 Tỷ
83.3 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Nhà phố
45 m²(3.3 x 12)
5,2 Tỷ
116 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Nhà phố
48.4 m²(3.5 x 15)
5 Tỷ 950 Triệu
123 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai