Bán chung cư Thanh Đa Phường Bình Quới Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
18 m²(33 x 55)
3 Tỷ 790 Triệu
211 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Thanh Đa
4 Tỷ
~ 80 Triệu/m²50m²
(5m x 10m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | 10m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 50 m2 |
ĐẤT 50M2, 434/46/30C BÌNH QUỚI, BÌNH THẠNH, 4TỶ.
+ DT 50M2 ( 5 x 10 ) hẻm xe máy.
+ Hiện trang đang là đất trống.
+ Chủ thiện chí trả giá bán.
Căn Hộ Dịch Vụ
18 m²(33 x 55)
3 Tỷ 790 Triệu
211 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Thanh Đa
Nhà phố
28 m²(3.5 x 8)
3,9 Tỷ
139 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
4,1 Tỷ
68.3 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Nhà phố
50 m²(2.1 x 19)
4 Tỷ 250 Triệu
85 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Thanh Đa
Nhà phố
51.8 m²(4.1 x 13)
3,8 Tỷ
73.4 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Nhà phố
61 m²(4 x 15)
4 Tỷ 250 Triệu
69.7 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Nhà phố
49 m²(3.4 x 14.4)
3,9 Tỷ
79.6 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Thanh Đa
Nhà phố
72 m²(5.1 x 14)
4,3 Tỷ
59.7 Triệu/m²P.Bình Quới
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai