Bán chung cư (Thửa 303 tờ 5) Đường số 4 Phường Bình Khánh Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
119 m²(6.4 x 19)
32 Tỷ
269 Triệu/m²X.Bình Khánh
Cần Giờ cũ
23 Tháng 10
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Khánh
Đường
23 Tháng 10
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất đường 23 Tháng 10 | 12 triệu/m² | 5 triệu/m² - 23 triệu/m² |
| Nhà Phố đường 23 Tháng 10 | 56 triệu/m² | 12 triệu/m² - 100 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường 23 Tháng 10 | 269 triệu/m² | 269 triệu/m² - 269 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
119 m²(6.4 x 19)
32 Tỷ
269 Triệu/m²X.Bình Khánh
Cần Giờ cũ
23 Tháng 10
Đất
1899 m²(45 x 52)
44 Tỷ
23.2 Triệu/m²X.Bình Khánh
Cần Giờ cũ
23 Tháng 10
Nhà phố
238 m²(4.4 x 40)
23,9 Tỷ
100 Triệu/m²X.Bình Khánh
Cần Giờ cũ
23 Tháng 10
Đất
275 m²(6 x 45)
3,7 Tỷ
13.5 Triệu/m²X.Bình Khánh
Cần Giờ cũ
23 Tháng 10
Đất
970 m²(21 x 47)
6 Tỷ
6.2 Triệu/m²X.Bình Khánh
Cần Giờ cũ
23 Tháng 10
Đất
1500 m²(30 x 64)
8 Tỷ
5.3 Triệu/m²X.Bình Khánh
Cần Giờ cũ
23 Tháng 10
Nhà phố
307 m²(18 x 17)
3,8 Tỷ
12.4 Triệu/m²X.Bình Khánh
Cần Giờ cũ
23 Tháng 10
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai