Bán nhà hẻm 11/2A Lương Định Của Phường Bình Khánh Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
238 m²(4.4 x 40)
23,9 Tỷ
100 Triệu/m²X.Bình Khánh
Cần Giờ cũ
23 Tháng 10
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Khánh
Đường
23 Tháng 10
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền đường 23 Tháng 10 phường Bình Khánh | 119 triệu/m² | 12 triệu/m² - 224 triệu/m² |
| Nhà hẻm đường 23 Tháng 10 phường Bình Khánh | 127 triệu/m² | 100 triệu/m² - 171 triệu/m² |
Nhà phố
238 m²(4.4 x 40)
23,9 Tỷ
100 Triệu/m²X.Bình Khánh
Cần Giờ cũ
23 Tháng 10
Nhà phố
80 m²(5 x 16)
17,9 Tỷ
224 Triệu/m²X.Bình Khánh
Cần Giờ cũ
23 Tháng 10
Nhà phố
130 m²(8 x 16.5)
5,2 Tỷ
40 Triệu/m²X.Bình Khánh
Cần Giờ cũ
23 Tháng 10
Nhà phố
239 m²(4.4 x 40)
26,5 Tỷ
111 Triệu/m²X.Bình Khánh
Cần Giờ cũ
23 Tháng 10
Nhà phố
42 m²(4.1 x 10.5)
8,3 Tỷ
198 Triệu/m²X.Bình Khánh
Cần Giờ cũ
23 Tháng 10
Nhà phố
307 m²(18 x 17)
3,8 Tỷ
12.4 Triệu/m²X.Bình Khánh
Cần Giờ cũ
23 Tháng 10
Nhà phố
73 m²(5.2 x 15.2)
12,5 Tỷ
171 Triệu/m²X.Bình Khánh
Cần Giờ cũ
23 Tháng 10
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai