Bán Nhà Hẻm 146/59/18/48 Vũ Tùng, P2, Bình Thạnh
Nhà phố
23 m²(3.8 x 6.3)
4 Tỷ 160 Triệu
181 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Mức giá
dưới 5 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố | 143 triệu/m² | 33 triệu/m² - 1,67 tỷ/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ | 81 triệu/m² | 46 triệu/m² - 146 triệu/m² |
| Đất | 92 triệu/m² | 69 triệu/m² - 103 triệu/m² |
Nhà phố
23 m²(3.8 x 6.3)
4 Tỷ 160 Triệu
181 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Vũ Tùng
Nhà phố
11 m²(2.3 x 5)
2 Tỷ 190 Triệu
199 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Chu Văn An
Nhà phố
13.5 m²(2 x 5.2)
1 Tỷ 850 Triệu
137 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bùi Đình Túy
Nhà phố
18 m²(2.3 x 6.5)
2 Tỷ 850 Triệu
158 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Xô Viết Nghệ Tĩnh
Nhà phố
11 m²(2.3 x 5)
2 Tỷ 190 Triệu
199 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Chu Văn An
Nhà phố
23 m²(3.1 x 7)
4 Tỷ
174 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Thiện Thuật
Nhà phố
12 m²(2.7 x 4.5)
1 Tỷ 950 Triệu
163 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Ngô Đức Kế
Nhà phố
12 m²(3.8 x 4.5)
3,2 Tỷ
267 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Thiện Thuật
Nhà phố
29 m²(3.6 x 8.1)
4,8 Tỷ
166 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bùi Đình Túy
Nhà phố
24 m²(3.3 x 8.5)
4 Tỷ 750 Triệu
198 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bùi Đình Túy
Nhà phố
40 m²(5.5 x 10)
3,9 Tỷ
97.5 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
28 m²(2.7 x 11)
4 Tỷ
143 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Xô Viết Nghệ Tĩnh
Nhà phố
25 m²(2.8 x 8.2)
4,6 Tỷ
184 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
16 m²(2.7 x 7)
2 Tỷ 590 Triệu
162 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Chu Văn An
Nhà phố
16.5 m²(3.3 x 6.5)
2,1 Tỷ
127 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Thiện Thuật
Nhà phố
18 m²(1.7 x 7)
2,5 Tỷ
139 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nguyễn An Ninh
Nhà phố
36 m²(2.9 x 15)
4,5 Tỷ
125 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Đinh Bộ Lĩnh
Nhà phố
18 m²(2.3 x 6.5)
2 Tỷ 850 Triệu
158 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Xô Viết Nghệ Tĩnh
Nhà phố
14 m²(2.19 x 8)
3 Tỷ 150 Triệu
225 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
24 m²(5 x 3.5)
2 Tỷ 980 Triệu
124 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Đinh Bộ Lĩnh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai