Bán nhà hẻm 41/76/55A ấp 6 Trịnh Thị Dối Xã Đông Thạnh Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
124 m²(6.1 x 23)
5 Tỷ 790 Triệu
46.7 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Trịnh Thị Đối | 47 triệu/m² | 14 triệu/m² - 92 triệu/m² |
| Đất đường Trịnh Thị Đối | 31 triệu/m² | 21 triệu/m² - 35 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Trịnh Thị Đối | 39 triệu/m² | 38 triệu/m² - 40 triệu/m² |
Nhà phố
124 m²(6.1 x 23)
5 Tỷ 790 Triệu
46.7 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Trịnh Thị Đối
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
1,7 Tỷ
35.4 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Trịnh Thị Đối
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
2 Tỷ
41.7 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Trịnh Thị Đối
Đất
84 m²(5 x 17)
2 Tỷ 950 Triệu
35.1 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Trịnh Thị Đối
Đất
84 m²(5 x 17)
2 Tỷ 950 Triệu
35.1 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Trịnh Thị Đối
Nhà phố
159 m²(10 x 17.6)
5 Tỷ 850 Triệu
36.8 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Trịnh Thị Đối
Nhà phố
86.7 m²(8 x 10.5)
7,5 Tỷ
86.5 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Trịnh Thị Đối
Nhà phố
317 m²(20 x 20)
25,5 Tỷ
80.4 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Trịnh Thị Đối
Nhà phố
120 m²(5 x 24)
3,5 Tỷ
29.2 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Trịnh Thị Đối
Nhà phố
115 m²(4 x 28)
1 Tỷ 650 Triệu
14.3 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Trịnh Thị Đối
Nhà phố
120 m²(8 x 20)
6,4 Tỷ
53.3 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Trịnh Thị Đối
Đất
164 m²(10 x 17)
3,5 Tỷ
21.3 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Trịnh Thị Đối
Căn Hộ Dịch Vụ
52 m²(4 x 13)
1 Tỷ 999 Triệu
38.4 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Trịnh Thị Đối
Nhà phố
104 m²(5.2 x 20)
5 Tỷ
48.1 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Trịnh Thị Đối
Nhà phố
1053 m²(21 x 50)
57,9 Tỷ
55 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Trịnh Thị Đối
Nhà phố
283.3 m²(9.5 x 40)
17 Tỷ
60 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Trịnh Thị Đối
Nhà phố
100 m²(4 x 25)
4,4 Tỷ
44 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Trịnh Thị Đối
Nhà phố
84 m²(4 x 21)
3,3 Tỷ
39.3 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Trịnh Thị Đối
Nhà phố
206 m²(7 x 30)
8,9 Tỷ
43.2 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Trịnh Thị Đối
Nhà phố
382 m²(9.5 x 40)
17 Tỷ
44.5 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Trịnh Thị Đối
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai