Bán nhà 275 Đặng Thúc Vịnh Xã Đông Thạnh Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
645 m²(13 x 45)
25,5 Tỷ
39.5 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đặng Thúc Vịnh
25,5 Tỷ
~ 80.4 Triệu/m²317m²
(20m x 20m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 20m | |
| Dài | 20m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 317 m2 | |
| Số tầng | 4 | |
| Số Phòng ngủ | 6 phòng | |
| Số WC | 6 wc | |
| Độ rộng đường | 10m |
Bán nhà hẻm 41/2 Trịnh Thị Đối, Đông Thạnh
Diện tích: 20 x 20m
Diện tích công nhận: 317m²
Kết cấu: 4 lầu, 6 phòng ngủ, 6 WC
Giá: 25.5 Tỷ
Nhà phố
645 m²(13 x 45)
25,5 Tỷ
39.5 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đặng Thúc Vịnh
Nhà phố
212 m²(13 x 20)
26 Tỷ
123 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đặng Thúc Vịnh
Nhà phố
875 m²(35.5 x 24.5)
24 Tỷ
27.4 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Bùi Công Trừng
Nhà phố
357.9 m²(12 x 29)
24 Tỷ
67.1 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Lê Thị Hà
Nhà phố
250 m²(12.2 x 20.5)
25 Tỷ 160 Triệu
101 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Nguyễn Ảnh Thủ
Nhà phố
601 m²(24 x 25)
24 Tỷ
39.9 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường A-3
Nhà phố
820 m²(60 x 45)
28 Tỷ
34.1 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Trịnh Thị Đối
Nhà phố
728 m²(28 x 25)
26,5 Tỷ
36.4 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đông Thạnh 4
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai