Bán đất 17A Đường số 25 Phường Bình Trưng Tp Hồ Chí Minh
Đất
104 m²(1.5 x 25)
6,2 Tỷ
59.6 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 25
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Trưng
Đường số
25
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất đường số 25 | 56 triệu/m² | 53 triệu/m² - 60 triệu/m² |
| Nhà Phố đường số 25 | 77 triệu/m² | 76 triệu/m² - 78 triệu/m² |
| Biệt Thự đường số 25 | 25 triệu/m² | 25 triệu/m² - 25 triệu/m² |
Đất
104 m²(1.5 x 25)
6,2 Tỷ
59.6 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 25
Đất
209 m²(7.4 x 28)
11 Tỷ
52.6 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 25
Nhà phố
236.1 m²(11.5 x 21)
18,5 Tỷ
78.4 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 25
Biệt thự
4686.4 m²(50 x 90)
118 Tỷ
25.2 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 25
Nhà phố
172 m²(12 x 14)
13 Tỷ
75.6 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 25
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai