Bán chung cư 36.30( số cũ 510.5) Cù Lao Phường Cầu Kiệu Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
240 m²(25.2 x 12)
29,5 Tỷ
123 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Cù Lao | 247 triệu/m² | 113 triệu/m² - 443 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Cù Lao | 123 triệu/m² | 123 triệu/m² - 123 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
240 m²(25.2 x 12)
29,5 Tỷ
123 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
đường Cù Lao
Nhà phố
50 m²(3.5 x 15)
17,9 Tỷ
358 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
đường Cù Lao
Nhà phố
25 m²(4.1 x 6)
5 Tỷ 950 Triệu
238 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
đường Cù Lao
Nhà phố
24 m²(4.1 x 6)
5 Tỷ 950 Triệu
248 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
đường Cù Lao
Nhà phố
53 m²(3.6 x 14.5)
14,8 Tỷ
279 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
đường Cù Lao
Nhà phố
85 m²(4 x 21.2)
25 Tỷ
294 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
đường Cù Lao
Căn Hộ Dịch Vụ
240 m²(25.2 x 12)
29,5 Tỷ
123 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
đường Cù Lao
Nhà phố
48 m²(3 x 17)
8 Tỷ 990 Triệu
187 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
đường Cù Lao
Nhà phố
48 m²(3 x 17)
9 Tỷ 350 Triệu
195 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
đường Cù Lao
Nhà phố
257 m²(24 x 12)
29 Tỷ
113 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
đường Cù Lao
Nhà phố
27 m²(4 x 8)
7 Tỷ 250 Triệu
269 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
đường Cù Lao
Nhà phố
35 m²(6.5 x 6.4)
15,5 Tỷ
443 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
đường Cù Lao
Nhà phố
180 m²(6 x 32)
42 Tỷ
233 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
đường Cù Lao
Nhà phố
20.8 m²(5 x 5)
3 Tỷ 150 Triệu
151 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
đường Cù Lao
Nhà phố
85 m²(4 x 23)
27,5 Tỷ
324 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
đường Cù Lao
Nhà phố
132 m²(4.65 x 22)
29,5 Tỷ
223 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
đường Cù Lao
Nhà phố
40 m²(4.7 x 9)
13 Tỷ 580 Triệu
340 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
đường Cù Lao
Nhà phố
110 m²(8 x 13.75)
48,5 Tỷ
441 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
đường Cù Lao
Nhà phố
21 m²(4.8 x 4.5)
3 Tỷ 150 Triệu
150 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
đường Cù Lao
Nhà phố
21 m²(4.8 x 4.5)
3,1 Tỷ
148 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
đường Cù Lao
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai