Bán nhà hẻm 390/2 Phan Xích Long, Cầu Kiệu
Nhà phố
168 m²(8.7 x 17)
50 Tỷ
298 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Xích Long
48,5 Tỷ
~ 441 Triệu/m²110m²
(8m x 13.75m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | Tây-Bắc | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 8m | |
| Dài | 13.75m | |
| Mặt hậu | 4m | |
| Diện tích | 110 m2 | |
| Số tầng | 5 | |
| Diện tích sử dụng | 311.6m2 | |
| Độ rộng đường | 12m |
Bán nhà 98 Cù Lao, Phường Cầu Kiệu, Quận Phú Nhuận
- Diện tích 8x13,75m
- Công nhận: 110m2
- Kết cấu: Trệt, Lửng, 2 tầng, áp mái ( biệt thự đẹp dành cho khách ở , mở spa , thẩm mỹ - Văn phòng )
Nhà phố
168 m²(8.7 x 17)
50 Tỷ
298 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Xích Long
Nhà phố
151 m²(9 x 17)
48 Tỷ
318 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Trọng Tuyển
Nhà phố
168 m²
50 Tỷ
298 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Xích Long
Nhà phố
128 m²
48 Tỷ
375 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Đường Cù Lao
Nhà phố
251 m²
49 Tỷ
195 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Trọng Tuyển
Nhà phố
144 m²
50 Tỷ
347 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Đường Hoa Mai
Nhà phố
160 m²
48 Tỷ
300 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Đường Cù Lao
Nhà phố
192 m²
50 Tỷ
260 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai