Bán nhà hẻm 37/11 Đỗ Công Tường Phường Tân Quy Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
46 m²(10.5 x 4.5)
5,5 Tỷ
120 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường C | 120 triệu/m² | 32 triệu/m² - 387 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường C | 148 triệu/m² | 26 triệu/m² - 2,00 tỷ/m² |
| Đất đường C | 51 triệu/m² | 14 triệu/m² - 105 triệu/m² |
Nhà phố
46 m²(10.5 x 4.5)
5,5 Tỷ
120 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
6,6 Tỷ
110 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
37 m²(3.3 x 12)
3,8 Tỷ
103 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
35 m²(4.2 x 8.2)
5,5 Tỷ
157 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
80 m²(4 x 20)
9,2 Tỷ
115 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
9,2 Tỷ
115 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
93 m²(4 x 23)
6,5 Tỷ
69.9 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
7,5 Tỷ
134 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
13 m²(5.2 x 2.5)
2 Tỷ 350 Triệu
181 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
40.5 m²(4 x 10)
8 Tỷ
198 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
95 m²(3.3 x 30)
8,3 Tỷ
87.4 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
97 m²(10 x 10)
3,6 Tỷ
37.1 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
76 m²(3.8 x 20)
10,8 Tỷ
142 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
70 m²(6 x 9)
4,5 Tỷ
64.3 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
36 m²(4.5 x 8)
4 Tỷ 650 Triệu
129 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
50 m²(4.2 x 12.5)
4 Tỷ 750 Triệu
95 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
55 m²(6.1 x 9)
3,3 Tỷ
60 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
105 m²(7 x 15)
5,6 Tỷ
53.3 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
90 m²(5 x 18)
13,7 Tỷ
152 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
66 m²(3.8 x 17.5)
10,8 Tỷ
164 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường C
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai