Bán nhà 330 Độc Lập Phường Tân Quy Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
76 m²(3.8 x 20)
10,8 Tỷ
142 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường C
10,8 Tỷ
~ 164 Triệu/m²66m²
(3.8m x 17.5m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 3.8m | |
| Dài | 17.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 66 m2 |
Mặt Tiền Khu Vip Tân Phú Đường Độc Lập Giao Tân Sơn Nhì - Khu KD Sầm Uất Đa Ngành - Nhỉnh Hơn 10 Tỷ.
+ Kết cấu: Nhà cấp 4 vừa ở vừa cho thuê 10 triệu/ tháng.
+ Khách mua xây mới cao tầng tùy thích, không quy hoạch.
+ Mặt tiền đường kinh doanh sầm uất có vỉa hè rộng, thông Tân Sơn Nhì, Gò Dầu, Tân Hương,..
+ Sổ hồng vuông vức pháp lý đầy đủ.
Hình ảnh
Nhà phố
76 m²(3.8 x 20)
10,8 Tỷ
142 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
102 m²(4.5 x 23)
11 Tỷ
108 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
89 m²(4.5 x 20)
10,5 Tỷ
118 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
89 m²(4.5 x 20)
10,5 Tỷ
118 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
102 m²(4.5 x 23)
10,9 Tỷ
107 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
87 m²(4 x 23)
10 Tỷ 990 Triệu
126 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
11 Tỷ
138 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
46 m²(4.5 x 10)
10,7 Tỷ
233 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai