Bán nhà 330 Độc Lập Phường Tân Quy Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
76 m²(3.8 x 20)
10,8 Tỷ
142 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường C
10 Tỷ 990 Triệu
~ 126 Triệu/m²87m²
(4m x 23m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 23m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 87 m2 |
? GẤP giảm lần 2: 500tr: 10.99 tỷ.
? GẤP giảm lần 1: 350: 11.6 tỷ.
? MẶT TIỀN ĐƯỜNG KHU TÂN HƯƠNG - TÂN THÀNH - Q TÂN PHÚ ?
? ĐƯỜNG 12M KD VỈA HÈ 2M - 4 TẦNG BTCT- 87M2(4x23)? 11.99 tỷ ?
?Mô tả:
? Nhà đẹp 4 tầng BTCT: (4x23m2), 2 giếng trời, xây lệch tầng, 4PN master, 2 sân thượng trước sau.
? ĐƯỜNG 12M + VỈA HÈ 2M kinh doanh tốt, ở+ văn phòng, cho thuê cao ;
Nhà phố
76 m²(3.8 x 20)
10,8 Tỷ
142 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
66 m²(3.8 x 17.5)
10,8 Tỷ
164 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
102 m²(4.5 x 23)
11 Tỷ
108 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
89 m²(4.5 x 20)
10,5 Tỷ
118 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
102 m²(4.5 x 23)
10,9 Tỷ
107 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
11 Tỷ
138 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
46 m²(4.5 x 10)
10,7 Tỷ
233 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
98 m²(4 x 24.5)
11,4 Tỷ
116 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai