Bán nhà 330 Độc Lập Phường Tân Quy Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
76 m²(3.8 x 20)
10,8 Tỷ
142 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường C
11,4 Tỷ
~ 116 Triệu/m²98m²
(4m x 24.5m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 24.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 98 m2 |
MẶT TIỀN TÂN PHÚ - 4 LẦU - ĐANG KINH DOANH
98M2 - LÔ GỐC - HOÀN CÔNG ĐỦ - MUA 1 ĐƯỢC 2 - CHỈ NHỈNH 11 TỶ
NHÀ ĐẸP CHUẨN PHONG THỦY
Mô tả:
+ Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng, 4 PN, 5 WC, sân phơi, 1 nhà nhỏ riêng có sân riêng.
+ Nhà lô gốc thoáng mát, ánh sáng cả ngày.
+ Sổ vuông vứt A4, không lộ giới.
+ Hoàn công đủ.
+ Tiện kinh doanh, ngang 4m chuẩn.
+ Đang kinh doanh, vị trị mặt tiền, gần trường học, công viên....
+ Pháp lý sạch, công chứng nhanh trong ngày.
+ Cho thuê 15tr/tháng.
BÍ KÍP TƯỚNG QUÂN PHÁT.
THƠM NGÁT MÙI HOA.
Nhà phố
76 m²(3.8 x 20)
10,8 Tỷ
142 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
102 m²(4.5 x 23)
11 Tỷ
108 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
102 m²(4.5 x 23)
10,9 Tỷ
107 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
79 m²(4.2 x 20)
11,7 Tỷ
148 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
87 m²(4 x 23)
10 Tỷ 990 Triệu
126 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
11 Tỷ
138 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
87 m²(4 x 23)
11,5 Tỷ
132 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
11,6 Tỷ
145 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai