Bán nhà hẻm 6/3 Phạm Quý Thích Phường Tân Quy Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
102 m²(4.5 x 23)
11 Tỷ
108 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường C
11,5 Tỷ
~ 132 Triệu/m²87m²
(4m x 23m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 23m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 87 m2 |
NHÀ MẶT TIỀN TÂN PHÚ - KINH DOANH ĐỈNH KHU BÀN CỜ TÂN HƯƠNG - GIÁP TÂN BÌNH - ĐƯỜNG 12M VỈA HÈ 3M - 87M2 - 4 TẦNG SÂN THƯỢNG -
Mô tả:
+ Nhà đẹp ở ngay 4 tầng sân thượng, 4 PN, 5 WC, 2 Sân thượng trước sau, có sân rộng để được chục chiếc xe.
+ Khu kinh doanh sầm uất, thông các trục đường chính: Thống Nhất, Luỹ Bán Bích, Tân Hương…
+ Chủ hiền lành, thiện chí thương lượng
Nhà phố
102 m²(4.5 x 23)
11 Tỷ
108 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
91 m²(4 x 25)
12 Tỷ
132 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
79 m²(4.2 x 20)
11,7 Tỷ
148 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
11 Tỷ
138 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
11,6 Tỷ
145 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
83 m²(4 x 21)
12 Tỷ
145 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
95 m²(5.6 x 18)
12 Tỷ
126 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
98 m²(4 x 24.5)
11,4 Tỷ
116 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai