Bán nhà 36B Đô Đốc Long Phường Tân Quy Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
81 m²(4 x 20)
12,5 Tỷ
154 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường C
12 Tỷ
~ 145 Triệu/m²83m²
(4m x 21m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 21m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 83 m2 |
?? MẶT TIỀN KINH DOANH - XE TẢI VI VU - KẾ CHỢ TÂN HƯơNG - AEON TÂN PHÚ - ĐƯờNG NHỰA 12M - 4 X 21 - NHÀ 3 TẦNG BTCT - NHÀ CHÍNH CHỦ - GIÁ RẺ ??
Ký với 1 người đứng tên trên sổ: +1.
? Diện tích 4 x 21. Vuông vức, pháp lý chuẩn
? Kết cấu 3 tầng BTCT, 4 PN, sân thượng trươc sau, kiên cố chắc chắc, giếng trời thoáng mát.
? Vị trí kinh doanh, gần chợ Tân Hương, trường học, công viên. Thông Vườn Lài, Độc Lập, Tân Sơn Nhì….
? Nhà chính chủ, pháp lý chuẩn, bank đang giữ hộ.
Nhà phố
81 m²(4 x 20)
12,5 Tỷ
154 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
80 m²(4.2 x 19)
12,3 Tỷ
154 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
91 m²(4 x 25)
12 Tỷ
132 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
79 m²(4.2 x 20)
11,7 Tỷ
148 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
80 m²(4.2 x 19)
12,5 Tỷ
156 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
11,6 Tỷ
145 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
84 m²(4 x 20)
12,2 Tỷ
145 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
95 m²(5.6 x 18)
12 Tỷ
126 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai