Bán nhà Thửa 509+ 532+ 568 + 513 tờ 9 Thửa 509+ 532+ 568 + 513 tờ 9 Xã Nhuận Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
827 m²(23 x 36)
11 Tỷ
13.3 Triệu/m²X.Nhuận Đức
Củ Chi cũ
đường số 1
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền phường Nhuận Đức | 11 triệu/m² | 2 triệu/m² - 22 triệu/m² |
| Nhà hẻm phường Nhuận Đức | 13 triệu/m² | 13 triệu/m² - 13 triệu/m² |
Nhà phố
827 m²(23 x 36)
11 Tỷ
13.3 Triệu/m²X.Nhuận Đức
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
923 m²(20 x 47)
8,9 Tỷ
9.6 Triệu/m²X.Nhuận Đức
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
827 m²(20 x 47)
11 Tỷ
13.3 Triệu/m²X.Nhuận Đức
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
164 m²(8 x 20)
2 Tỷ
12.2 Triệu/m²X.Nhuận Đức
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
109 m²(5 x 22)
2,3 Tỷ
21.1 Triệu/m²X.Nhuận Đức
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
121 m²(10 x 12)
2,5 Tỷ
20.7 Triệu/m²X.Nhuận Đức
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
280 m²(10 x 28)
3,3 Tỷ
11.8 Triệu/m²X.Nhuận Đức
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
562 m²(7.5 x 75)
9,5 Tỷ
16.9 Triệu/m²X.Nhuận Đức
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
766 m²(19 x 40)
5,2 Tỷ
6.8 Triệu/m²X.Nhuận Đức
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
2161 m²(26 x 85)
11,5 Tỷ
5.3 Triệu/m²X.Nhuận Đức
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
1161 m²(24 x 50)
13,9 Tỷ
12 Triệu/m²X.Nhuận Đức
Củ Chi cũ
Phạm Văn Cội
Nhà phố
466 m²(12 x 25)
4,7 Tỷ
10.1 Triệu/m²X.Nhuận Đức
Củ Chi cũ
Nguyễn Thị Rành
Nhà phố
2319.5 m²(46 x 51)
8 Tỷ 350 Triệu
3.6 Triệu/m²X.Nhuận Đức
Củ Chi cũ
Nguyễn Thị Rành
Nhà phố
1693 m²(29 x 57)
7 Tỷ 610 Triệu
4.5 Triệu/m²X.Nhuận Đức
Củ Chi cũ
Nguyễn Thị Rành
Nhà phố
772.7 m²
5,5 Tỷ
7.1 Triệu/m²X.Nhuận Đức
Củ Chi cũ
Nhuận Đức
Nhà phố
8295 m²(40 x 207)
32 Tỷ
3.9 Triệu/m²X.Nhuận Đức
Củ Chi cũ
Nhuận Đức
Nhà phố
8295 m²(40 x 207)
32 Tỷ
3.9 Triệu/m²X.Nhuận Đức
Củ Chi cũ
Nhuận Đức
Nhà phố
682 m²(12 x 57)
6,3 Tỷ
9.2 Triệu/m²X.Nhuận Đức
Củ Chi cũ
Bùi Thị Điệt
Nhà phố
347 m²(6 x 47)
3 Tỷ
8.6 Triệu/m²X.Nhuận Đức
Củ Chi cũ
Bùi Thị Điệt
Nhà phố
561.8 m²(7.5 x 75)
9 Tỷ 450 Triệu
16.8 Triệu/m²X.Nhuận Đức
Củ Chi cũ
Nguyễn Thị Rành
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai