Bán nhà Thửa 509+ 532+ 568 + 513 tờ 9 Thửa 509+ 532+ 568 + 513 tờ 9 Xã Nhuận Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
827 m²(23 x 36)
11 Tỷ
13.3 Triệu/m²X.Nhuận Đức
Củ Chi cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Nhuận Đức
Đường số
1
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền đường số 1 phường Nhuận Đức | 12 triệu/m² | 3 triệu/m² - 21 triệu/m² |
Nhà phố
827 m²(23 x 36)
11 Tỷ
13.3 Triệu/m²X.Nhuận Đức
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
923 m²(20 x 47)
8,9 Tỷ
9.6 Triệu/m²X.Nhuận Đức
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
827 m²(20 x 47)
11 Tỷ
13.3 Triệu/m²X.Nhuận Đức
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
164 m²(8 x 20)
2 Tỷ
12.2 Triệu/m²X.Nhuận Đức
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
109 m²(5 x 22)
2,3 Tỷ
21.1 Triệu/m²X.Nhuận Đức
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
121 m²(10 x 12)
2,5 Tỷ
20.7 Triệu/m²X.Nhuận Đức
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
280 m²(10 x 28)
3,3 Tỷ
11.8 Triệu/m²X.Nhuận Đức
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
562 m²(7.5 x 75)
9,5 Tỷ
16.9 Triệu/m²X.Nhuận Đức
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
766 m²(19 x 40)
5,2 Tỷ
6.8 Triệu/m²X.Nhuận Đức
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
2161 m²(26 x 85)
11,5 Tỷ
5.3 Triệu/m²X.Nhuận Đức
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
766 m²(19 x 40)
4,7 Tỷ
6.1 Triệu/m²X.Nhuận Đức
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
223 m²(10 x 22)
4,5 Tỷ
20.2 Triệu/m²X.Nhuận Đức
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
3278 m²(17 x 130)
11 Tỷ
3.4 Triệu/m²X.Nhuận Đức
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai