Bán Nhà 401/30 Tân Kỳ Tân Quý, Tân Quý, Tân Phú
Nhà phố
79 m²(5.32 x 15)
8,5 Tỷ
108 Triệu/m²P.Tân Phú
Mức giá
5 - 10 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm phường Tân Phú giá từ 5 đến 10 tỷ | 124 triệu/m² | 30 triệu/m² - 3,95 tỷ/m² |
| Nhà mặt tiền phường Tân Phú giá từ 5 đến 10 tỷ | 139 triệu/m² | 42 triệu/m² - 2,33 tỷ/m² |
Nhà phố
79 m²(5.32 x 15)
8,5 Tỷ
108 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Tân Kỳ Tân Quý
Nhà phố
81 m²(4.65 x 18.69)
8,5 Tỷ
105 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Lũy Bán Bích
Nhà phố
72.6 m²(4.15 x 16)
7,3 Tỷ
101 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Tô Hiệu
Nhà phố
73.3 m²(4 x 19)
7 Tỷ 850 Triệu
107 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Nguyễn Lộ Trạch
Nhà phố
83 m²(3.6 x 23.3)
7,9 Tỷ
95.2 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Đô Đốc Lộc
Nhà phố
65 m²(5 x 13)
9 Tỷ
138 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Vườn Lài
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
6,8 Tỷ
170 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Khuông Việt
Nhà phố
66 m²(4.75 x 14)
8,6 Tỷ
130 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Đỗ Đức Dục
Nhà phố
53 m²(5.3 x 10)
5 Tỷ 860 Triệu
111 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Tây Thạnh
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
7 Tỷ 950 Triệu
99.4 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Nguyễn Súy
Nhà phố
62 m²(4 x 15.5)
6 Tỷ 650 Triệu
107 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
62 m²(4 x 15.5)
6 Tỷ 650 Triệu
107 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
7 Tỷ
117 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Nguyễn Văn Yến
Nhà phố
141 m²(7 x 20)
7,9 Tỷ
56 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 3
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
6 Tỷ
93.8 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
8 Tỷ
125 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
9,7 Tỷ
135 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Nguyễn Văn Yến
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
9,7 Tỷ
135 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Nguyễn Văn Yến
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
9,7 Tỷ
135 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Nguyễn Văn Yến
Nhà phố
45 m²(4.4 x 8)
7,2 Tỷ
160 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Khuông Việt
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai