Bán Nhà 401/30 Tân Kỳ Tân Quý, Tân Quý, Tân Phú
Nhà phố
79 m²(5.32 x 15)
8,5 Tỷ
108 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Tân Kỳ Tân Quý
8,5 Tỷ
~ 105 Triệu/m²81m²
(4.65m x 18.69m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4.65m | |
| Dài | 18.69m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 81 m2 |
Bán Nhà 120/1/2 Luỹ Bán Bích, Tân Phú
- DT: 4.65x18.69m
- DTCN: 81m²
- Kết cấu: 1 LầU
- Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, không tranh chấp
- Giá bán: 8.5 tỷ (Còn thương lượng)
Nhà phố
79 m²(5.32 x 15)
8,5 Tỷ
108 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Tân Kỳ Tân Quý
Nhà phố
70.7 m²(4 x 19)
8,5 Tỷ
120 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 1
Nhà phố
75.6 m²(4 x 18)
8,5 Tỷ
112 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Dương Văn Dương
Nhà phố
81 m²(4.65 x 18.69)
8,5 Tỷ
105 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Lũy Bán Bích
Nhà phố
78 m²(4 x 19.5)
9,1 Tỷ
117 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Lũy Bán Bích
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
8,8 Tỷ
138 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Lũy Bán Bích
Nhà phố
77 m²(3.9 x 20)
8,1 Tỷ
105 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Lũy Bán Bích
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
8,5 Tỷ
133 Triệu/m²P.Tân Phú
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai