Bán nhà 25 Nguyễn Văn Nguyễn Phường Tân Định
Nhà phố
136.1 m²(6.5 x 22)
120 Tỷ
882 Triệu/m²P.Tân Định
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền phường Tân Định | 446 triệu/m² | 91 triệu/m² - 1,71 tỷ/m² |
| Nhà hẻm phường Tân Định | 220 triệu/m² | 54 triệu/m² - 602 triệu/m² |
| Nhà compound phường Tân Định | 403 triệu/m² | 403 triệu/m² - 403 triệu/m² |
Nhà phố
136.1 m²(6.5 x 22)
120 Tỷ
882 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Nguyễn Văn Nguyễn
Nhà phố
49 m²(4 x 13)
40 Tỷ
816 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Đặng Thị Nhu
Nhà phố
63.8 m²(3.7 x 17.4)
30,5 Tỷ
478 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Trần Quang Khải
Nhà phố
37.8 m²(3 x 13)
8,3 Tỷ
220 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Trần Quang Khải
Nhà phố
228 m²(12 x 19)
125 Tỷ
548 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Hai Bà Trưng
Nhà phố
99 m²(4.5 x 22)
43 Tỷ
434 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Nguyễn Hữu Cầu
Nhà phố
92 m²(4.6 x 20)
34 Tỷ
370 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Đinh Công Tráng
Nhà phố
66.4 m²(4.12 x 20)
33 Tỷ
497 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Lý Văn Phức
Nhà phố
67.4 m²(4.1 x 19.2)
24,5 Tỷ
364 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Huỳnh Khương Ninh
Nhà phố
98 m²(8 x 13)
59 Tỷ
602 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Trần Khánh Dư
Nhà phố
89 m²(4 x 19)
45 Tỷ
506 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Hai Bà Trưng
Nhà phố
148.1 m²(5.02 x 27.6)
61 Tỷ
412 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Trần Quang Khải
Nhà phố
80 m²(4.4 x 16)
42 Tỷ
525 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Trần Quang Khải
Nhà phố
22 m²(3 x 8)
9,9 Tỷ
450 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
225 m²(8.5 x 25)
285 Tỷ
1.27 Tỷ/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Hai Bà Trưng
Nhà phố
67 m²(4.2 x 16)
15,7 Tỷ
234 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Mã Lộ
Nhà phố
33 m²(2.6 x 15)
4,3 Tỷ
130 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Trần Khắc Chân
Nhà phố
196 m²(9.8 x 23)
80 Tỷ
408 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Bà Lê Chân
Nhà phố
66 m²(6 x 11)
6 Tỷ
90.9 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Đinh Công Tráng
Nhà phố
50 m²
7 Tỷ
140 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Trương Định
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai