Bán Nhà Mặt Tiền 180C Hai Bà Trưng, Tân Định, Q1
Nhà phố
228 m²(12 x 19)
125 Tỷ
548 Triệu/m²P.Tân Định
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền đường Hai Bà Trưng phường Tân Định | 653 triệu/m² | 325 triệu/m² - 1,48 tỷ/m² |
| Nhà hẻm đường Hai Bà Trưng phường Tân Định | 306 triệu/m² | 218 triệu/m² - 348 triệu/m² |
Nhà phố
228 m²(12 x 19)
125 Tỷ
548 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Hai Bà Trưng
Nhà phố
89 m²(4 x 19)
45 Tỷ
506 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Hai Bà Trưng
Nhà phố
225 m²(8.5 x 25)
285 Tỷ
1.27 Tỷ/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Hai Bà Trưng
Nhà phố
89 m²(4 x 18.6)
45 Tỷ
506 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Hai Bà Trưng
Nhà phố
80 m²(2.5 x 32)
26 Tỷ
325 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Hai Bà Trưng
Nhà phố
55.3 m²(3.35 x 16)
18,5 Tỷ
335 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Hai Bà Trưng
Nhà phố
56 m²(3.5 x 16)
19,5 Tỷ
348 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Hai Bà Trưng
Nhà phố
65 m²(3 x 17)
30 Tỷ
462 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Hai Bà Trưng
Nhà phố
89 m²
54 Tỷ
607 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Hai Bà Trưng
Nhà phố
56 m²
18 Tỷ
321 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Hai Bà Trưng
Nhà phố
152 m²
225 Tỷ
1.48 Tỷ/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Hai Bà Trưng
Nhà phố
57 m²
30 Tỷ
526 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Hai Bà Trưng
Nhà phố
240 m²
135 Tỷ
563 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Hai Bà Trưng
Nhà phố
80 m²
45 Tỷ
563 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Hai Bà Trưng
Nhà phố
97 m²
45 Tỷ
464 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Hai Bà Trưng
Nhà phố
38 m²
32 Tỷ
842 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Hai Bà Trưng
Nhà phố
162 m²
95 Tỷ
586 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Hai Bà Trưng
Nhà phố
59 m²
/m²
P.Tân Định
Quận 1 cũ
Hai Bà Trưng
Nhà phố
413 m²
/m²
P.Tân Định
Quận 1 cũ
Hai Bà Trưng
Nhà phố
59 m²
/m²
P.Tân Định
Quận 1 cũ
Hai Bà Trưng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai